Yaudarar Zamanin Dauloli 3

Shekarun masarautu 3 murfin

Age of Empires 3 wasa ne da aka daɗe ana yin sa a tsakaninmu, amma an san shi don kasancewa sanannen zaɓi tsakanin masu amfani. Yawancin 'yan wasa suna so su iya ƙwarewar wannan taken dabarun, wanda akwai jerin shawarwari ko dabaru waɗanda yana da kyau a yi la'akari da su, saboda zasu taimaka da yawa a cikin wannan wasan.

Sannan zamu bar ku da a jerin dabaru waɗanda zaku iya amfani dasu a Zamanin Dauloli 3. Ta wannan hanyar, idan kun fara wasa, idan kun kasance kuna wasa na ɗan lokaci ko kawai kuna son gano wasu dabaru waɗanda ƙila ba za su iya kama da ku ba, akwai zaɓuɓɓuka da yawa don la'akari cikin wannan batun.

Yadda ake amfani da lambobin

Shekarun Daular 3 Lambobi

Babban yaudara a cikin Zamanin Dauloli 3 shine lambobin, wanda zamu gabatar muku a kasa. Waɗannan lambobin suna da alhakin ba mu albarkatu ko sanya mu da wasu fa'idodi ko ayyuka da ake da su, wanda zai zama mabuɗi a lokuta da yawa don samun damar ci gaba da nasara. Don haka za su kawo wani sanannen bambanci lokacin da muke wasa a sanannun take.

Yaya ake amfani da waɗannan lambobin? Yana ɗaya daga cikin manyan shakku na masu amfani lokacin da suka fara wasa a cikin wannan taken. Sa'ar al'amarin shine, hanyar amfani dasu abune mai sauki gaske, saboda haka zaka iya amfani dasu a kowane lokaci. Tunda kawai dole muyi buga shiga, don haka taga taɗi ta buɗe, inda za mu rubuta wannan lambar sannan kuma a sake Shigar da.

Ta bin waɗannan matakan, lambar da ake magana zata fara aiki kai tsaye. Ofaya daga cikin fa'idodi tare da lambobi a cikin Zamanin Dauloli 3 shine za mu iya amfani da su a kowane lokaci yayin wasan. Wannan yana nufin cewa idan a wani lokaci kuna tsammanin kuna buƙatar amfani da ɗaya, saboda yana iya zama mahimmin taimako a wannan lokacin, kada ku yi jinkirin yin hakan, saboda wasan ba zai hana ku ba. Don haka kada ku yi jinkiri don amfani da waɗannan lambobin lokacin da kuke tunanin ya dace da batunku na musamman.

Wani abin lura kuma shine lambobin da aka nuna, waɗanda zamu iya amfani dasu a Zamanin Daulolin 3, koyaushe don yanayin ɗan wasa ɗaya. Don haka idan kuna cikin wani yanayin, baza ku iya amfani da su ba. Abu ne gama-gari a yi tunanin cewa koyaushe suna aiki, amma ba haka lamarin yake ba.

Lambobin da za a yi amfani da su a Zamanin Dauloli 3

Zamanin Dauloli 3

A cikin wasan akwai wasu lambobin da zasu iya zama masu ban sha'awa saboda zasu taimaka mana a wasu lokuta. Tunda ta wasu lambobin zamu iya samun wasu kyaututtuka ko taimako a Zamanin Dauloli 3. Wataƙila akwai wasu da sun riga sun saba da ku ko kuma kun taɓa amfani da su a wani lokaci a baya, amma tabbas zai zama da amfani a kiyaye hankali. Waɗannan wasu lambobin don amfani dasu a wasan:

  • Kar ya dahu sosai, don Allah: wannan lambar tana baka abinci 10.000.
  • Bani 'yanci ko bani tsabar kudi: Godiya ga wannan lambar zaku sami tsabar kudi 10.000.
  • Nova & Orion: Yana ba da jimlar ƙwarewar 10.000.
  • : Zai baka itace 10.000.
  • dumbin so: Zaka iya samun 10.000 na kowane kayan aiki.
  • kasuwanci plz: Addara fitarwa 10.000 (ana samun sa ne kawai a Daular Asiya).
  • Rariya: Godiya ga wannan lambar zaku sami musketeers 20 a cikin garin ku.
  • Jakeiscut: Yana baka damar samun 'yan kwanton bauna 20 a cikin garinku.
  • X alamar tabo: Nuna taswirar wasan, koda kuwa har yanzu akwai sauran hazo na yaƙi a kai.
  • wannan yana da wahala sosai: Tare da wannan lambar zaku ci nasara a cikin yanayin ɗan wasa ɗaya.
  • Sauri koyaushe yana nasara: Godiya ga wannan lambar zaku sami damar ginawa da tarawa fiye da yadda aka saba.
  • Wani binciken da akayi kwanan nan ya nuna cewa 100% na kayan kiwo suna da kiba: Za ku yi kiba duk dabbobin da ke taswirar.
  • Sooo Mai Kyau: Za ku canza zuwa musketeer lokacin da musketeers suka kashe ku.
  • Ya kamata yayi da abin da ya samu: Zai haifar da Bombard na Mediocre a tashar wadata a garinku.
  • ƙwanƙyamin ƙwanƙwasa tuck: Motar ja ta fito (Tommy mai hallakarwa) wanda zai iya wuce kowane abu, cikas ko mutum.
  • ina wannan gatarin?: Zai samar da George Crushington.
  • O Kanada 2005: Za ku tara a Laser Bear ta amfani da wannan lambar.
  • kar a harba rami: Sammaci a learicorn, Wanene mahayi unicorn wanda yake sanye da tuxedo.
  • da da da daaaa: Createirƙiri Motocin Ice cream na dodo, kodayake kuna amfani da shi a Zamanin Dauloli 3 Daular Asiya.
  • mustard relish da ƙona mai: Irƙiri Kayan Karen Hot Flamethrower, kuma ana amfani da shi a Daular Asiya.

Samun albarkatu mara iyaka

Zamanin Dauloli albarkatu mara iyaka 3

Samun albarkatu mara iyaka Babu shakka wani abu ne wanda duk 'yan wasa a Zamanin Dauloli 3 suke so, saboda hakan zai ba ku damar da yawa a cikin wasan. Ba za ku sami matsala da yawa yayin aiwatar da ayyukan da kuke so ba. Akwai hanyar da za a iya samun albarkatu marasa iyaka a cikin wasan, wanda zai iya zama bambancin da ke sa ku tashi a matsayin mai nasara a ciki.

Don yin wannan, dole ne ku je kundin wasanni a kwamfutarka, inda dole ne ku nemi babban fayil ɗin Bayanai. Dole ne ku buɗaɗa kadarorin sa-kawai, don ku sami damar yin gyara a ciki. A cikin wannan fayil ɗin mun sami tare da fayil din da ake kira "proto.xml", wanda shine wanda muke buƙata, wanda yake sha'awar mu. Don haka dole ne ku gano wuri ɗaya a cikin wannan babban fayil.

Bayan haka, muna neman sassan «CrateOf» -CrateOfFood, CrateOfCoin, da dai sauransu menene a ciki A waɗannan ɓangarorin dole ne mu canza darajar "InitialResourceCount" na kowane ɗayansu, don mu sami waɗannan albarkatu mara iyaka a cikin Zamanin Dauloli 3. Ba matakai masu rikitarwa ba ne kuma suna iya haifar da babban canji.

Rakuna marasa iyaka a Zamanin Dauloli 3

Shekarun dauloli mutane 3 marasa iyaka

Wani yanayin da yawancin masu amfani zasuyi sha'awar shine iya samun ƙarin raka'a, amma ba tare da shigar da kuɗin jama'a ba. Wannan wani abu ne mai yuwuwa a wasan, wanda zamu aiwatar dashi ta hanyar bin jerin matakai kwatankwacin waɗanda muka nuna muku a sashin da ya gabata.

Saboda haka, dole ne mu je Jakar Bayanai a cikin babban kundin wasan. A cikin wannan fayil ɗin za mu yi nemo fayil ɗin mai suna proto.xml, wanda yake da mahimmanci a samu don yin gyare-gyare, saboda haka akwai yuwuwar cewa dole ne muyi canje-canje ga kadarorin sa don yin hakan, in ba haka ba bazai yiwu ba yin wannan.

A cikin wannan fayil ɗin mun sami layin da ake kira «yawan jama'a». A cikin wannan layin mun sami adadi, wanda za mu iya canzawa. Don haka ta wannan hanyar zamu iya samun dakaru masu yawa a Zamanin Dauloli 3, wanda babu shakka wani bangare ne da zai ba da sha'awar duk masu amfani a wasan. Kodayake yana da mahimmanci a tuna cewa CPU shima zai sami wannan fa'idar lokacin yin wannan canjin.

Vinungiyoyin marasa nasara

A wasan kuma zamu iya amfani da wannan zaɓin a Zamanin Dauloli 3. Hanya ce ta da rukunin da ba a iya cin nasara akan asusun mu a sanannun wasan. Matakan da za mu bi a wannan yanayin sun yi kama da waɗanda muka aiwatar a ɓangarorin biyu da suka gabata. Shawarar ita ce yin madadin kafin gyara wani abu, don kar a rasa komai.

Muna zuwa babban kundin adireshi na wasan, inda muke neman jakar Bayanan. Wannan babban fayil din shine inda fayil na proto.xml yake, wanda anan ne zamuyi gyare-gyare. A cikin wannan fayil ɗin dole ne ku nemi taken naúrar a cikin fayil ɗin, kamar Explorer. A ƙasan layin da zai fara da Tutar, dole ne mu saka sabbin layi biyu:

´Flag´ Mara Wawurar ´ / Tuta ´
´Flag´DoNotDieAtZeroHitpoints´ / Flag´

Godiya garesu za mu iya samun waɗannan rukunin da ba a iya cin nasara kansu, hakan zai bamu damar cigaba a Zamanin Dauloli 3 a cikin hanya mai sauƙi. Kuna iya maimaita wannan aikin a cikin raka'o'in da kuke so, saboda haka zaku iya maimaita wannan aikin sau da yawa ba tare da wata matsala ba.

Lakotas mara iyaka

Shekarun Masarautu 3 Lakota

Lakot ko Lakotas ƙawaye ne a Zamanin Dauloli 3, wanda zaku sami damar gyaggyarawa, don ku sami adadinsu mara iyaka. Matakan da za a bi don cimma wannan ba su canzawa sosai idan aka kwatanta da ɓangarorin biyu da suka gabata, don haka hanya ce mai sauƙi don cimma hakan a cikin asusunmu.

Saboda haka, dole ne mu je babban kundin wasan, inda za a nemi jakar Bayanai. A ciki akwai inda muke samun fayil ɗin da ake kira proto.xml, wanda za mu buɗe, matuƙar muna da izinin da suka dace, ban da karatu. A cikin wannan fayil ɗin dole ne mu nemi lakot, don samun damar ɓangaren da muka same su. Za mu ga cewa mun sami wani sashi da ake kira Lakota .

Dole ne mu sauko daga nan har sai mun isa wani akwatin da ke gaya mana: 13 , inda lambar zata iya bambanta da ta 13. A kowane hali, za mu iya canza wannan adadi mu sanya wanda muke so. Don haka, idan muka sake shiga Zamanin Masarautu, za mu iya yin ƙawance da waɗannan Lakotas, don haka za mu iya gina adadin rukunin da muka kafa a cikin tarihin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.