Mafi kyawun dabaru don cin nasara Aworded

zance dabaru

Aworded wasa ne da ke jin daɗin shahara sosai a tsakanin masu amfani, a haƙiƙa, yana ɗaya daga cikin waɗanda aka fi saukewa a cikin shaguna irin su Google Play Store. Mutane da yawa suna wasa akai-akai sannan kuma suna neman sanin wasu dabaru. Don haka, a ƙasa mun bar ku da jerin dabaru don Aworded. Dabarun da za su taimaka muku cin nasarar wasanninku.

Waɗannan yaudara ne masu amfani ga duk wanda ke wasa Aworded. Bugu da ƙari, a duk lokuta wani abu ne mai sauƙi, wanda za mu iya amfani da shi a kowane lokaci. Don haka idan kuna neman sabbin hanyoyin inganta sakamakonku a wannan wasan kuma ku sami damar yin nasara a wasanninku, tabbas waɗannan shawarwari da dabaru suna da sha'awar ku.

masu ninkawa

Daidai amfani da masu yawa yana ɗaya daga cikin mafi mahimmancin yaudara a cikin Aworded, amma wanda yawancin 'yan wasa ke mantawa a wani lokaci. Tun da yake wani abu ne da zai iya zama babban taimako a gare mu idan ya zo ga cin nasara a wasa. Dole ne ku kalli harafin masu ninkawa DL (Haruffa Duplicate) ko TL (Haruffa Uku), baya ga kuma la'akari da kalmar multipliers DP (Duplicate Word) ko TP (Triple Word).

Waɗannan wasu akwatuna na musamman ne waɗanda za su ba ku damar ninka maki biyu ko uku maki, ko dai da harafin ko da kalmar da ka yi. Wannan wani abu ne da kawai za a iya amfani da shi a farkon wuri na kwakwalwan kwamfuta, amma wannan zai iya samun tasiri mai tasiri akan sakamakon da muka samu a cikin wasanni. Don haka, yi amfani da waɗannan akwatunan. Sanya haruffa da kalmomi don haka ƙara yawan maki.

tsarin hukumar

zance dabaru

Kuskuren gama gari da masu amfani da yawa suka yi shine cewa mun iyakance kanmu ga neman kalma ɗaya. Amma wannan wani abu ne da ya tauye mu a fili, tunda muna iya rasa damammaki da yawa da za su taimaka mana samun ƙarin maki. Wannan wani abu ne da ke faruwa musamman lokacin da allon wasan ya cika sosai, cewa muna tunanin kalma ɗaya kawai.

Lokacin da allon ya cika ko žasa za ku iya yi haɗe-haɗe na tsaye da a kwance a cikin iri ɗaya. Wato, ba kawai za ku iya ƙara kalma ɗaya ba, amma za a iya ƙara biyu ko ma fiye. Yana da wani abu da zai iya ƙara your scores a wasan muhimmanci, amma da yawa masu amfani yawanci ba su sani ko bari wannan damar wuce su da. Don haka yi ƙoƙarin kada ku iyakance hangen nesa kuma ku sami fa'ida mafi fa'ida akan hukumar.

Dabarun

Wani muhimmin dabaru a cikin Aworded shine kallon kishiyar ku. Wato ya kamata ku ga motsin da yake yi, tunda a lokuta da dama hakan zai bayyana mana karara kan abin da yake shirin yi a lamarinsa. Sama da duka, dole ne mu hana shi samun damar yin amfani da masu ninkawa, don haka wannan wani abu ne da ya kamata mu kiyaye a duk lokacin da muke cikin wasa. Tun da yana iya ɗaukar fa'ida sosai kafin mu san shi.

Don haka dole ne mu tsara dabarunmu tun daga farko. ƙoƙarin iyakance damar abokin hamayya gwargwadon iko. Wanda ba shi da damar yin amfani da waɗancan masu haɓakawa ko barin ku tare da mafi ƙanƙanta yiwuwar haɗuwa a kowane yanayi, misali. Wannan yana nufin ba zai iya ƙara yawan maki kamar yadda muke yi ba, don haka mu ne za mu ci waɗannan wasannin a cikin Aworded. Yin wasa da 'yan wasan da suka fi kyau hanya ce mai kyau don koyan sabbin dabaru, waɗanda za mu iya amfani da namu a nan gaba.

Yi amfani da kati mai hikima da hikima

Masu barkwanci wani abu ne wanda babu shakka yana da babban taimako a wasan. Kuskure na yau da kullun da masu amfani da yawa ke yi shi ne yin amfani da su akai-akai, ta yadda za su iya ciyar da wasanninsu gaba. Wannan abu ne mai fahimta, tun da fiye da sau ɗaya za su cece mu kuma ta haka za mu iya yin nasara a wasa a wannan wasan. Amma wani abu ne wanda dole ne mu yi amfani da kai, idan muna so mu ci nasara a wasanni a cikin Aworded. Don haka bai kamata mu yi irin wadannan kura-kurai ba.

Wato, dole ne ku yi amfani da waɗannan katunan daji kawai idan ya cancanta. Yana da wani abu da za ku iya amfani da shi don yin haɗuwa da adadi mai yawa ko sanya haruffa 7 na lectern, tun da wannan zai ba ku damar samun ƙarin maki 40. Don haka, a ko da yaushe a kiyaye waɗannan al'amura. Katunan daji suna da mahimmanci kuma suna taimakawa sosai, amma yin amfani da su ba daidai ba abu ne da zai sa mu rasa wasanni. Wannan shine dalilin da ya sa wannan shine ɗayan mafi mahimmancin yaudara a cikin Aworded. Tunda zai guje wa amfani da su ba daidai ba, wanda zai sa mu rasa.

bambance-bambancen kalmomi

Akwai wasannin da ba a yi mana wahayi ba, ba mu sami kalmomin da ke ba mu maki da yawa ba. Wannan wani abu ne da ke faruwa a lokuta da yawa, tun da shi ma ya dogara da haruffan da muke da su. Abin farin ciki, rashin samun wahayi ba yana nufin za mu yi rashin nasara a wannan wasan da muke yi ba. Tun da za mu iya ƙara wayo a cikin yanayin ta hanyar zabar bambance-bambancen kalmomi waɗanda muka riga muka yi amfani da su.

Wato za mu iya komawa ga wani abu mai sauƙi kamar jam'i, abubuwan da aka samo asali ko siffofin fi'ili. Abu ne da zai sa mu cikin wasan, wanda zai ba mu damar ci gaba da samun maki a kowane hali. Bugu da ƙari, a yawancin lokuta, ƙirƙirar waɗannan abubuwan da aka samo ko bambance-bambancen na iya zama abin sha'awa ga ƙirƙirar wasu kalmomi. Don haka ba lallai ne mu toshe kanmu ba, amma za mu fara kunna shi lafiya sannan mu ga yadda wannan wasan zai gudana. Yana ɗayan waɗannan yaudarar AWorded waɗanda ba ze zama mahimmanci ba, amma zai iya taimaka muku a waɗannan wasannin da kuke jin kamar kun makale.

Haƙuri

Wani ɗayan waɗannan yaudara na Aworded waɗanda ba su da ma'ana sosai ga wasu masu amfani. Hakuri abu ne da zai iya sa ka lashe wasanni da yawa a wasan. Wato, ba kalmomin da za ku yi ba ne kawai za su taimake ku ba, har ma lokacin da kuka yi hakan zai zama muhimmin abu a wannan fanni. Ba sai ka yi kalmomi kawai don saka wani abu ba.

Mafi kyawun abu shine mu je don adana waɗannan haruffa tare da mafi kyawun maki don yin kalmomi waɗanda za su taimake mu ci maki da yawa. Kada ku sanya haruffa ba tare da wata ma'ana ba, saboda a ƙarshe kuna haɗarin sauƙaƙe haɗuwa ga abokin gaba. Har ila yau, babu buƙatar barin ɗakin abokin adawar ku don amfani da masu yawa, kamar yadda muka ambata a baya. Akwai lokutan da mafi kyawun abin da za mu iya yi shi ne wuce canje-canje kuma jira kaɗan. Tun da a cikin bibiyar za mu iya ƙara ƙarin maki da yawa.

Kalmomin harafi bakwai

Ga alama ba zai yiwu ba, amma muna iya samun kalmomin haruffa bakwai a cikin Aworded. Ko da yake kamar yadda muka fada a baya, wannan abu ne da ke bukatar hakuri. Shirya wace kalmar da muke so, kuma ku jira haruffa a cikin waɗannan juzu'i, ba tare da damu da gaskiyar cewa wannan ita ce kalmar da muke so ba, amma cewa kalma ce da ke motsa mu, domin zai iya ba mu maki da yawa a ciki. wasan.

Hakanan za mu iya amfani da sauran haruffa don ƙirƙirar kalmomi idan za mu iya. Za mu iya ma zaɓi musanya haruffa idan ba za mu iya sanya kowane kalmomi a kowane juyi ba. Abin da za mu iya cimma shi ne ƙirƙirar kalmomi masu haruffa bakwai, waɗanda ke ba da sakamako mai yawa a wasan kuma suna ƙara kari don samun nasarar gina kalmomin haruffa bakwai. Amma kuma, idan muka sarrafa sanya shi ta amfani da manyan haɓakawa za mu sami babban maki. Wannan na iya zama kawai abin da muke bukata don kayar da abokin gaba a wasan.

wasan kwaikwayo masu yawan kalmomi

Wannan wani abu ne da ke da alaƙa da abin da muka faɗa muku a cikin sashin, wanda kuma shine ɗayan waɗannan dabaru masu amfani a cikin Aworded. Yana da mahimmanci cewa za mu koyi yadda ake yin wasan kwaikwayo waɗanda ke haifar da kalmomi da yawa. A wasu kalmomi, ba kawai kalma ɗaya ba, amma wasa tare da sauran tsarin allon don samun kalmomi da yawa a cikin motsi iri ɗaya. Ko da za mu iya samun babban harafin maki don ƙirƙirar kalmomi da yawa ta amfani da abin da ke kan allo da abin da muke da shi a kan lectern, to maki zai zama sama. Don haka abu ne da ya kamata a tuna da shi, tunda zai ba mu damar samun maki da yawa.

dabaru ko tarko

Wani abu da mutane da yawa ke neman yin nasara a cikin Aworded sune shafukan yanar gizo ko apps waɗanda ke samar da kalmomi ta atomatik. Wannan wata hanya ce ta sanin abin da za mu iya ƙirƙira tare da haruffan da muke da su kuma don samun damar doke abokin hamayya ta wannan hanya. Mutane da yawa suna ganin kamar yaudara ne, yayin da wasu kuma wata dabara ce kawai. Wani sanannen zaɓi a wannan ma'anar shine Warware Apalabrados Español. Zai taimaka mana ƙirƙirar kalmomi kai tsaye, waɗanda za mu iya amfani da su a wasanninmu a wasan. Idan da gaske kuna la'akari da cewa ya zama dole, zaku iya amfani da wannan zaɓi, amma yana da kyau a gwada shi ba tare da taimakon irin wannan ba.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.